Log inLog Out
For YouNewsEntertainmentRelationshipLifestyleBusiness
Kijana Wa Mtaani 'Georgy' Ashirikishwa KatikanWimbo Wa Uhamasishaji Wa Coronavirus

Glorious KE

March. 24, 2020

Mvulana wa mtaani mwenye kipaji  "George" ambaye alivuma kwenye mitandao ya kijamii kwa sababu ya sauti yake ya kushangaza ameonekana katika wimbo wa uhamasishaji wa Coronavirus ambao uliwekwa pamoja na Wizara ya Michezo, Utamaduni na Urithi chini ya uongozi wa Balozi Amina Mohamed.
Siku ya Jumatatu, CS Amina alishiriki wimbo wa uhamasishaji wa coronavirus ambao umekusanya; Singer Masauti, George aka Rayge na Song Bird Chuchu Kenya.Katika wimbo huo, watatu hao wanaimba juu ya hatua ambazo zimewekwa na serikali kuzuia kuenea kwa COVID-19.Muundaji wa Ipepete Hit Masauti anatoa wimbo na jinsi Coronavirus imeenea kote ulimwenguni, huku vifo vingi vikiripotiwa.
George anachukua wimbo huo akiwasihi Wakenya kufuata viwango vya tahadhari vilivyowekwa ili kuepusha kueneza COVID-19.
Mwanamama katika wimbo huo anawakumbusha Wakenya kujiepusha na mikusanyiko ya watu wote na Sanitize au kunawa mikono yao mbali ili wawe salama. Anaangazia pia umuhimu wa kukaa ndani ya nyumba kulingana na maagizo ya serikali.George alivutia hisia za mtandaoni baada ya Saida Swaleh kushiriki video yake humo, akisisitiza mapambano ambayo amekuwa akipitia, kuishi mitaani kwa miaka 9. Kilichowavutia watu wengi ilikuwa sauti yake ya kupiga akili na jinsi aliweza kuimba vizuri.
Mama alipomuacha, baba akamfukuza hapo baadaye.George alifukuzwa nyumbani na baba yake ambaye alimlaumu kwa kumuua dada yake.Kulingana na George, dada yake alikufa baada ya kumpa chokoleti ya cadbury bila kujua kuwa anaugua ugonjwa wa sukari.
0
Comments
Sign in to post a message
You're the first to comment.
Say something
Recommend
Log in