Log inLog Out
For YouNewsEntertainmentRelationshipLifestyleBusinessTechnology
Mbinu Mpya Wanazotumia Wanyang'anyi Waliojihami Na Silaha

The Kenyan Times

Feb. 09, 2020

Kwenye sherehe ya harusi au mkutano wa hadharani, majambazi sasa wanakutana na MC kutoa tangazo la gari fulani na nambari ya usajili hivyo  na hivyo, kuwazuia .Wakati unatoka kwenda kusogesha gari lako, watu wengine wanangojea wewe  nje na bunduki. Wanajua unayo funguo za gari lako. Basi  unapoegesha gari nje ya kiwanja na wao tayari ndani na wewe. Tafadhali, Fanya yafuatayo wakati nambari yako ya usajili wa gari inapoitiwa kwenye kazi ya kijamii:
1) Chukua wakati wako kabla ya kwenda nje. 2) Usiondoke peke yako, angalau ukiwa na watu wawili au zaidi. (3) Usiende moja kwa moja mahali gari lilipowekwa maegesho, angalau kuthibitisha kutoka mbali ikiwa unazuia gari lingine. Na hakikisha kuna dereva kwenye gari lililofungwa tayari kabla ya kwenda. 4) Tazama mazingira yako kwa uangalifu kabla ya kukaribia gari.Tafurahi ukishiriki hata kama huna gari na hutasaidia kuokoa watu wengi.
 
Kikundi kimoja kunachojulikana 'majambazi mbaya zaidi huko Ubelgiji' kwa sababu ya kufyatua kibofu cha mmiliki wa duka hilo wanaoitwa 'wanyang'anyi mbaya kabisa nchini Ubelgiji' kwa sababu ya kuanguka kwa mmiliki wa duka (RTL) .Kundi la majambazi walio na silaha walikamatwa baada ya mmiliki wa duka kuwadanganya kurudi kwenye biashara yake ndipo akaita  polisi aweze kuwakamata. Mmiliki wa duka la e-sigara huko Ubelgiji, aliyejitambulisha kama Didier, aligongana na watu sita ambao walikusudia kumuibia karibu saa 3 usiku. mmiliki alisema uhalifu huo kwenye Facebook Katika majadiliano ya dakika 14 na wezi, Didier alipendekeza warudi baadaye  katika siku ambayo duka linafunga ili awape pesa zaidi.
"Niliwaambia wazi kuwa saa 3 kamili sio wakati mzuri wa kuhifadhi duka," Didier alisema. Kisha aliwaambia wezi, "Utachukua pesa elfu 1, lakini ukirudi usiku wa leo unaweza kuchukua zaidi." Wakati kikundi hicho kiliondoka, Didier aliwasiliana na polisi katika mji wa Charleroi, kusini mwa Brussels, na kuwauliza kungojea wezi warudi. "Ni kama ilikuwa vichekesho," Didier aliiambia BBC. "Unaitwa wizi mbaya zaidi nchini Ubelgiji.
0
Comments
Sign in to post a message
You're the first to comment.
Say something
Recommend
Log in