Log inLog Out
For YouNewsEntertainmentRelationshipLifestyleBusinessTechnology
Mshukiwa Mmoja Wa Wizi Wa Shilingi Milioni 72 Apigwa Risasi Na Kuuliwa Na Polisi

Mary KE

March. 25, 2020

Wapelelezi kutoka Kurugenzi ya Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI) walimpia risasi mtu mmoja kwa makosa ya kuiba milioni 72 kwa ATM moja jijini Nairobi  mwaka jana. Wycliff Vincent Oduor anasemekana alikuwa miongoni mwa genge la watu watatu lililokuwa na bastola ambazo mnamo Jumanne liliwashirikisha polisi katika tukio la risasi huko Kayole.
Washika doria walikuwa wakijibu malalamishi na masikitiko kutoka kwa wanachama wa umma katika eneo la makutano huko Kayole ambapo walikuta genge hilo linawatatiza na kuwaibia wakaazi wa eneo hilo. Waliamrishwa kujisalimisha walikataa maagizo ya kujisalimisha na badala yake, waliwashirikisha maafisa hao katika ubadilishaji wa moto wa bunduki ambao ulimuacha mtuhumiwa amekufa.
Wachunguzi walisema walipora bastola na kisu cha jikoni kutoka kwa mtuhumiwa aliyefukuzwa, na kuongeza kuwa washiriki wengine wawili wa genge walitoroka kwa pikipiki lakini uwindaji wao unaendelea. Bwana Oduor alikuwa nje kwa dhamana ya Ksh.500,000 kufuatia kukamatwa kwake na hasira yake baadaye kuhusu tukio la 2019 ambapo anasemekana aliongoza timu ya wahalifu ambao waliiba Ksh.72 milioni kutoka ATM ya Benki ya Standard Chartered jijini Nairobi.
     
0
Comments
Sign in to post a message
You're the first to comment.
Say something
Log in